Kankare Crusher Hydraulic Pulverizer Don Rushe Gine-gine da Gine-gine

Takaitaccen Bayani:

Na'urar murƙushewa ta na'ura mai aiki da karfin ruwa ta ƙunshi firam na sama, muƙamuƙi na sama, gidaje da silinda mai, kuma muƙamuƙi na sama ya ƙunshi haƙoran muƙamuƙi, ruwan wukake da haƙoran gama gari.
Tsarin hydraulic na waje yana ba da matsa lamba na hydraulic zuwa silinda na hydraulic, don haka muƙamuƙi na sama da kafaffen muƙamuƙi na murƙushewa na hydraulic buɗe kuma kusa don cimma tasirin murƙushe abubuwa.
A yanzu ana amfani da filaye mai murƙushe na'ura mai ƙarfi a cikin masana'antar rushewa.A cikin aikin rushewa, an sanya shi a kan ma'adinan kuma ana buƙatar mai aikin tono guda ɗaya don sarrafa shi.
A halin yanzu, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙwanƙwasa sun kasu kashi 04, 06, 08, 10.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Abubuwan shigarwa

1. Kunna maɓallin aiki na KYAUTA COUPLER zuwa "saki", sannan aiki.
2. Yi kafaffen muƙamuƙi na KYAUTAR COUPLER sannu a hankali ku riƙi babban shaft ɗin injin injin ruwa.
3. Matsar da KYAUTA MAI KYAU a hankali a cikin kishiyar shaft na sama na hydraulic crusher.
4. Yi muƙamuƙi na KYAUTAR COUPLER da babban shaft ɗin injin injin injin ruwa ya makale gaba ɗaya.
5. Kunna maɓallin aiki na GASKIYA COUPLER zuwa "Haɗa", sannan ku yi aiki.
6. Idan na'ura mai aiki da karfin ruwa crusher pliers iya juya, da shigarwa za a iya kammala.Bayan kammala shigarwa sannan kuma saka shingen aminci.
7. Biyu gun shugaban bututu da aka haɗa da excavator.(Irin shigar da bututun bututun da murƙushe guduma, idan ainihin motar ta kasance an saka guduma mai murƙushe guduma, amfani da shi kai tsaye (Crushing bututun guduma na iya zama)
8. Fara mai haƙawa, bayan ikon tonowa a hankali, kafin da kuma bayan danna bawul ɗin ƙafa, lura da buɗaɗɗen na'urar hydraulic a buɗe kuma rufe al'ada.Lura: na farko Silinda fadada bugun jini na ba fiye da 60%, don haka akai-akai fiye da sau 10, don ware saura gas a cikin Silinda bango da gasket cavitation lalacewa.
9. An gama shigarwa na al'ada.

Bincika da kiyaye mahimman abubuwan

1. Lokacin overhauling, kada ka sanya hannunka a cikin na'ura, kuma kada ka taba jujjuya ba zai da hannunka don hana rauni;
2. Lokacin tarwatsawa da haɗa silinda, a kula kada ku bar mujallar ta shiga cikin silinda.
3. Lokacin gudanar da gyaran, da fatan za a tsaftace laka da ƙazanta a wurin da ake cika mai, sannan a aiwatar da cika mai.
4. Cika man shafawa sau ɗaya kowane awa 10 na aiki.
5. Bincika silinda mai don yatsan mai da lalacewa ta kewaye mai kowane awa 60.
6. Bincika ko kullin yana kwance kowane sa'o'i 60 na aiki.

Ƙayyadaddun samfur

MISALI UNIT Farashin BRTP-06 Saukewa: BRTP-08A Saukewa: BRTP-08B
NUNA kg 1100 2300 2200
MAX JAW QPENING mm 740 950 550
MAX KARFIN SHEARING T 65 80 124
TSORON WURI mm 180 240 510
GUDUBAR MAN Kg/㎡ 300 320 320
EXCAVATOR DA YA dace T 12-18 18-26 18-26

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana