Kayan Aikin Gina Babban Buɗe Nau'in Nau'in Jirgin Ruwa na Hamma

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da hammatakar ruwa wanda kuma ake kira hammer hydraulic don halaye masu zuwa:
1. Ma'adinai: bude tsaunuka, ma'adinai, murkushe allo, murkushe sakandare.
2. Metallurgy: ladle, slag tsaftacewa, tanderun dismantling, kayan aiki tushe dismantling.
3. Titin jirgin ƙasa: tuƙin dutse, tono rami, rugujewar hanya da gada, ƙarfafa gadon titin.
4. Babbar hanya: gyaran babbar hanya, murkushe layin siminti, tono tushe.
5. Lambuna na birni: murƙushe kankare, ruwa, wutar lantarki, ginin injiniyan iskar gas, gyare-gyaren tsohuwar birni.
6. Gina: an rushe tsofaffin gine-gine, an karya simintin da aka ƙarfafa;
7. Jiragen ruwa: gusar da gyambo da tsatsa.
8. Wasu: karyewar kankara, daskarewa kasa karya, girgiza yashi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfurin da zaɓi na na'ura mai aiki da karfin ruwa breaker

1) Lambobin da ke cikin samfurin hammer hydraulic na iya nuna nauyin ma'auni ko ƙarfin guga, ko nauyin hammer hydraulic, ko diamita na chisel, ko tasirin tasiri na hammer hydraulic.A mafi yawan lokuta, babu wasiƙa ɗaya zuwa ɗaya tsakanin lamba da ma'anarta, kuma galibi yakan kasance kewayon lambobi.Kuma wani lokacin ma'auni na guduma na hydraulic sun canza, amma samfurin ya kasance iri ɗaya, wanda ya sa ma'anar lambar ƙirar ta fi rikitarwa.Menene ƙari, bayanan ba su dace da ainihin bayanan ba, kuma masu amfani yakamata su ƙara kulawa.

2) Daidaita guduma na hydraulic da excavator, ga masu amfani da excavator, babban abin la'akari shine daidaita nauyi, kuma ya kamata a tabbatar da daidaitawar wutar lantarki.Ga sauran injina masu ɗaukar nauyi, daidaitawar wutar lantarki da daidaita nauyi suna da mahimmanci daidai.Hakanan abin dogaro ne sosai don zaɓar guduma mai ƙarfi bisa ga ƙwarewar sauran masu amfani.

Wadannan su ne sigogi:

Ƙayyadaddun Ƙwararriyar Ruwa

Samfura Naúrar Saukewa: BRT35
SB05
Saukewa: BRT40
SB10
BRT45
SB20
Saukewa: BRT53
SB30
Saukewa: BRT60
SB35
Saukewa: BRT68
SB40
Saukewa: BRT75
SB43
Saukewa: BRT85
SB45
Saukewa: BRT100
SB50
Saukewa: BRT125
SB60
Saukewa: BRT135
SB70
Saukewa: BRT140
SB81
Saukewa: BRT150
SB100
Saukewa: BRT155
SB121
Saukewa: BRT165
SB131
Saukewa: BRT175
SB151
Jimlar Nauyi kg 100 130 150 180 220 300 500 575 860 1500 1785 1965 2435 3260 3768 4200
Matsin Aiki kg/cm2 80-110 90-120 90-120 110-140 110-160 110-160 100-130 130-150 150-170 160-180 160-180 160-180 160-180 170-190 190-230 200-260
Flux l/min 10-30 15-30 20-40 25-40 25-40 30-45 40-80 45-85 80-110 125-150 125-150 120-150 170-240 190-250 200-260 210-270
Rate bpm 500-1200 500-1000 500-1000 500-900 450-750 450-750 450-950 400-800 450-630 350-600 350-600 400-490 320-350 300-400 250-400 230-350
Diamita Hose in 1/2 1/2 1/2 1/2 1/2 1/2 1/2 3/4 3/4 1 1 1 1 1 1/4 1 1/4 1 1/4
Chisel Diamita mm 35 40 45 53 60 68 75 85 100 125 135 140 150 155 165 175
Dace Nauyi T 0.6-1 0.8-1.5 1.5-2.5 2.5-3.5 3-5 3-7 6-8 7-10 11-16 15-20 19-26 19-26 27-38 28-35 30-40 35-45

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana